

## **Kuhusu Baraza la Madiwani**

Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto inaundwa na Baraza lenye Waheshimiwa Madiwani 31, ishirini na tatu (23) ni wa kuchaguliwa na nane (8) ni wa Viti Maalumu. Pia Halmashauri ina Mheshimiwa Mbunge mmoja anayeingia kwenye vikao vya Baraza kwa wadhifa wake.

## **Baraza la Madiwani lina Kamati za kudumu Sita (6) ambazo ni:-**

- (i) Kamati ya Fedha, Uongozi na Mipango*
- (ii) Kamati ya Huduma za Uchumi*
- (iii) Kamati ya Huduma za Jamii*
- (iv) Kamati ya Maadili*
- (v) Kamati ya Kudhibiti UKIMWI*
- (vi) Kamati ya Ardhi*